CẦU DAO TỰ ĐỘNG LS601-100-3P 10A/20A/30A/40A/50A/60A/75A/100A (MCCB)
Mã sản phẩm: LS601/10A-60A-3P
Thương hiệu: LSE
Qui cách (InA): 10A, 20A, 30A, 40A, 50A, 60A
Phạm vi sử dụng: LS601 Series MCCB cho AC 50/60Hz
Điện áp định mức: 500V
Mạng lưới phân phối và dòng định mức 15A đến 630A để phân phối điện. Bảo vệ đường dây, chống ngắt mạch.
Sản phẩm đạt tiêu chuẩn IEC 947-2
Địa chỉ: 1002/2 Đường 3/2, Phường 12, Quận 11, TP HCM
Điện thoại: 0938 168 736 - 0936 327 072
EMail: cty.dientuankhang@gmail.com - tuankhangelectric@gmail.com
Website: thietbidiengiakhohcm.com - dienlanhgiakhohcm.com
Sản phẩm cùng loại
5.840.005đ 23 %
4.480.000đ
MCCB 3PHA TỪ 300A - 400A CB KHỐI LSE
LS 601/400- 300A - 400A
LSE
145.000đ 15 %
TỦ ĐIỆN NHỰA LS 5-7N CÓ ĐÈN BÁO
LS 5-7N
LSE
621.500đ 15 %
MCCB 3PHA TỪ 75A - 100A CB KHỐI LSE